![logo-black logo-black](https://focusshield.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/logo-black-pzgb2a02ux6mnbd3zb44c99q9sz3d4qcx379feihcu.png)
FOCUS เว็บไซต์อย่างเป็นทางการ
ข้อกำหนดและเงื่อนไข | นโยบายความเป็นส่วนตัว
© 2023 Dplus Together Co., Ltd. All rights reserved.
หลายๆ คนที่ซื้อโทรศัพท์มือถือมาใหม่อาจรู้สึกว่า ถ้าติดฟิล์มกระจกกันรอยด้านหน้าและใส่เคส เท่านี้ก็น่าจะเพียงพอต่อการปกป้องมือถือของเราแล้ว แต่ความจริงนั้น อาจมีบางจุดที่ทุกคนที่มองข้ามไป นั่นก็คือ “ฝุ่นในเคส” นั่นเอง ซึ่งเป็นตัวการสำคัญที่ทำให้ด้านหลังของมือถือเกิดรอยขนแมว ดังนั้นถ้าปกป้องด้านหน้าแล้ว ก็ต้องอย่าลืมปกป้องด้านหลังกันด้วย ฟิล์มกระจกกันรอยโฟกัส เพื่อให้มือถือของทุกคนสวยใส ปราศจากรอยขีดข่วนกัน พร้อมปกป้องทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ครบจบในกล่องเดียว
คุณสมบัติเด่นของฟิล์มกระจกกันรอยเต็มจอ แบบใส [Full Frame]
ราคาเริ่มต้น 249 บาท
FOCUS เว็บไซต์อย่างเป็นทางการ
ข้อกำหนดและเงื่อนไข | นโยบายความเป็นส่วนตัว
© 2023 Dplus Together Co., Ltd. All rights reserved.